Fiddler AI

5
0 bài đánh giá
bộ sưu tập 0
Giới thiệu công cụ:
Nền tảng Giám sát và Bảo mật AI để theo dõi và bảo vệ các mô hình LLM và ML.
Thời gian thu thập:
Mar 20 2025
Lưu lượng truy cập hàng tháng:
51.6K
Phương tiện truyền thông xã hội và email:
Fiddler AI Thông tin sản phẩm

Fiddler AI là gì?

Fiddler AI cung cấp một nền tảng Giám sát và Bảo mật AI được thiết kế để theo dõi, giải thích, phân tích và bảo vệ các ứng dụng LLM và các mô hình máy học. Nó cung cấp khả năng hiển thị và thông tin có thể thực hiện, cho phép các doanh nghiệp triển khai nhiều mô hình dự đoán và sinh tạo cũng như các ứng dụng LLM vào môi trường sản xuất một cách an toàn và có trách nhiệm. Nền tảng này bao gồm các tính năng như theo dõi LLM và ML, thông báo, phân đoạn, phân tích nguyên nhân gốc, trực quan hóa, chỉ số tùy chỉnh và báo cáo. Các Mô hình Tin cậy của Fiddler cung cấp thời gian phản hồi nhanh và độ chính xác cao trong việc theo dõi các cuộc tấn công ảo giác, thông tin cá nhân và tiêm nhiễm lệnh.

Làm cách nào để sử dụng Fiddler AI?

Để sử dụng Fiddler AI, hãy tích hợp nền tảng với các triển khai ML và LLM hiện có của bạn. Theo dõi hiệu suất mô hình, đặt thông báo, phân tích nguyên nhân gốc và tạo báo cáo thông qua giao diện Fiddler AI. Sử dụng các Mô hình Tin cậy của Fiddler để tăng cường bảo mật và thực hành AI có trách nhiệm.

Các tính năng cốt lõi của Fiddler AI

Theo dõi LLM và ML

Fiddler Trust ServiceGuardrails

Phân tích nguyên nhân gốc

Chỉ số tùy chỉnh

Báo cáo và Bảng điều khiển

Trường hợp sử dụng của Fiddler AI

#1

Bảo vệ công dân và an ninh quốc gia trong các ứng dụng chính phủ

#2

Nâng cao quản trị AI, quản lý rủi ro và tuân thủ

#3

Cung cấp trải nghiệm khách hàng liền mạch

#4

Đưa ra các quyết định cho vay công bằng và minh bạch

Câu hỏi thường gặp từ Fiddler AI

Fiddler AI là gì?

Các tính năng chính của Fiddler AI là gì?

Các ngành nào có thể hưởng lợi từ Fiddler AI?

Fiddler AI đảm bảo AI có trách nhiệm như thế nào?

Fiddler AI Bài đánh giá (0)

5 điểm trên 5 điểm
Bạn có đề xuất Fiddler AI không? Để lại nhận xét
0/10000

Giá của Fiddler AI

Kế hoạch Giá

Liên hệ Bộ phận Bán hàng

Chọn kế hoạch phù hợp với bạn

Phương pháp Định giá Nền tảng

Liên hệ Bộ phận Bán hàng

Khám phá định giá đơn giản và minh bạch của chúng tôi

Để biết mức giá mới nhất, vui lòng truy cập liên kết này: https://www.fiddler.ai/pricing?utm_source=toolify

Phân tích của Fiddler AI

Fiddler AI Phân tích lưu lượng truy cập trang web

lưu lượng truy cập trang web mới nhất

Monthly Visits
51.6K
thời gian truy cập trung bình
00:00:18
trang mỗi lượt truy cập
1.63
Tỷ lệ thoát
40.14%
Dec 2024 - Jun 2026 Tất cả lưu lượng truy cập trang web

dòng chảy địa lý

Top 5 Regions

United States
24.61%
India
10.51%
Vietnam
5.51%
Thailand
5.16%
Indonesia
4.24%
Dec 2024 - Jun 2026 chỉ máy tính để bàn

Nguồn lưu lượng truy cập trang web

trực tiếp
39.45%
SearchOrganic
34.93%
Liên kết bên ngoài
8.74%
GenAi
4.86%
thư
4.55%
SocialOrganic
3.26%
SocialPaid
2.16%
DisplayAds
1.31%
SearchPaid
0.76%
Affiliate
0.00%
Dec 2024 - Jun 2026 Chỉ dành cho máy tính để bàn toàn cầu

Từ khóa hàng đầu

Keyword
Traffic
Cost Per Click
fiddler ai
--
$ 6.62
fiddler
29.9K
$ 0.86
can fiddler work with shap top features?
--
arize ai
10.7K
$ 7.92
arize phoenix
5.9K
$ 16.40

Lắng nghe mạng xã hội

Fiddler AI Khởi chạy nhúng

Sử dụng huy hiệu trang web để thu hút sự ủng hộ từ cộng đồng cho buổi ra mắt Toolify của bạn. Chúng dễ dàng nhúng vào trang chủ hoặc chân trang của bạn.

Light
Neutral
Dark
Fiddler AI: Nền tảng Giám sát và Bảo mật AI để theo dõi và bảo vệ các mô hình LLM và ML.
Sao chép mã nhúng
Cài đặt thế nào?