ImgAIx.com

5
0 bài đánh giá
bộ sưu tập 0
Giới thiệu công cụ:
Công cụ chỉnh sửa hình ảnh AI miễn phí: xóa nền, tô vẽ đối tượng và nâng cấp.
Thời gian thu thập:
Dec 01 2024
Lưu lượng truy cập hàng tháng:
--
Phương tiện truyền thông xã hội và email:
ImgAIx.com Thông tin sản phẩm

ImgAIx.com là gì?

ImgAIx.com cung cấp các công cụ chỉnh sửa hình ảnh miễn phí sử dụng công nghệ AI, bao gồm xóa nền, tô vẽ đối tượng, nâng cấp hình ảnh HD 4K và thay thế nền. Nó cho phép sử dụng không giới hạn mà không có phí ẩn, cho phép người dùng chỉnh sửa và nâng cấp hình ảnh theo lô để có kết quả tuyệt vời.

Làm cách nào để sử dụng ImgAIx.com?

Tải lên hình ảnh định dạng PNG hoặc JPG lên ImgAIx.com. Sử dụng các công cụ để xóa nền, tô vẽ đối tượng hoặc thay thế nền. Tải về hình ảnh đã chỉnh sửa ở độ phân giải cao.

Các tính năng cốt lõi của ImgAIx.com

Xóa nền sử dụng công nghệ AI

Tô vẽ đối tượng sử dụng công nghệ AI

Thay thế nền sử dụng công nghệ AI

Nâng cấp hình ảnh HD 4K

Xử lý hình ảnh theo lô

Trường hợp sử dụng của ImgAIx.com

#1

Cải thiện hình ảnh sản phẩm cho thương mại điện tử

#2

Tạo hình ảnh nổi bật cho mạng xã hội

#3

Sản xuất tài liệu marketing chuyên nghiệp

#4

Xóa bỏ các đối tượng không mong muốn trong ảnh du lịch

#5

Tạo nền tùy chỉnh cho nhiếp ảnh sản phẩm

Câu hỏi thường gặp từ ImgAIx.com

ImgAIx.com có thực sự miễn phí không?

Các định dạng hình ảnh nào được hỗ trợ?

ImgAIx.com đảm bảo quyền riêng tư của tôi như thế nào?

Tôi có thể xử lý nhiều hình ảnh cùng một lúc không?

ImgAIx.com Bài đánh giá (0)

5 điểm trên 5 điểm
Bạn có đề xuất ImgAIx.com không? Để lại nhận xét
0/10000

Phân tích của ImgAIx.com

ImgAIx.com Phân tích lưu lượng truy cập trang web

lưu lượng truy cập trang web mới nhất

Monthly Visits
--
thời gian truy cập trung bình
00:00:00
trang mỗi lượt truy cập
0.00
Tỷ lệ thoát
0.00%
Aug 2024 - Jun 2026 Tất cả lưu lượng truy cập trang web

Lắng nghe mạng xã hội

ImgAIx.com Khởi chạy nhúng

Sử dụng huy hiệu trang web để thu hút sự ủng hộ từ cộng đồng cho buổi ra mắt Toolify của bạn. Chúng dễ dàng nhúng vào trang chủ hoặc chân trang của bạn.

Light
Neutral
Dark
ImgAIx.com: Công cụ chỉnh sửa hình ảnh AI miễn phí: xóa nền, tô vẽ đối tượng và nâng cấp.
Sao chép mã nhúng
Cài đặt thế nào?