Zeriux Labs

5
0 bài đánh giá
bộ sưu tập 0
Giới thiệu công cụ:
Tổ chức phi lợi nhuận dựa trên AI giải quyết các thách thức toàn cầu với đổi mới có đạo đức và công nghệ.
Thời gian thu thập:
Feb 17 2025
Lưu lượng truy cập hàng tháng:
--
Phương tiện truyền thông xã hội và email:
Zeriux Labs Thông tin sản phẩm

Zeriux Labs là gì?

Zeriux Labs là một tổ chức phi lợi nhuận dựa trên AI được thành lập bởi Adityan Srinivasan, tập trung vào việc sử dụng công nghệ tiên tiến để giải quyết các thách thức toàn cầu. Tổ chức này cam kết đổi mới có đạo đức, tạo ra những giải pháp ảnh hưởng tích cực đến chất lượng cuộc sống trên toàn thế giới. Họ phát triển các dự án như ProAct+ (một ứng dụng chống trì hoãn), các mô hình AI hỗ trợ đồng cảm, kính phụ đề trực tiếp cho cộng đồng khiếm thính, và HoloBand, một thiết bị đeo cho tương tác rảnh tay.

Làm cách nào để sử dụng Zeriux Labs?

Khám phá trang web để tìm hiểu về các dự án, đội ngũ và cách tiếp cận của Zeriux Labs. Liên hệ với họ để hợp tác biến ý tưởng thành hiện thực.

Các tính năng cốt lõi của Zeriux Labs

Giải pháp dựa trên AI cho các thách thức toàn cầu

Đổi mới có đạo đức và những giải pháp có tác động

Phát triển công nghệ vì lợi ích xã hội

Tập trung vào việc nâng cao phúc lợi con người

Trường hợp sử dụng của Zeriux Labs

#1

Phát triển ứng dụng chống trì hoãn

#2

Tạo ra các mô hình AI hỗ trợ đồng cảm

#3

Cung cấp kính phụ đề trực tiếp cho người khiếm thính

#4

Xây dựng thiết bị đeo cho tương tác rảnh tay

Câu hỏi thường gặp từ Zeriux Labs

Sứ mệnh của Zeriux Labs là gì?

Zeriux Labs làm loại dự án gì?

Làm thế nào để tôi có thể liên hệ với Zeriux Labs?

Zeriux Labs Bài đánh giá (0)

5 điểm trên 5 điểm
Bạn có đề xuất Zeriux Labs không? Để lại nhận xét
0/10000

Phân tích của Zeriux Labs

Zeriux Labs Phân tích lưu lượng truy cập trang web

lưu lượng truy cập trang web mới nhất

Monthly Visits
--
thời gian truy cập trung bình
00:00:00
trang mỗi lượt truy cập
0.00
Tỷ lệ thoát
0.00%
Nov 2024 - Aug 2026 Tất cả lưu lượng truy cập trang web

Lắng nghe mạng xã hội

Zeriux Labs Khởi chạy nhúng

Sử dụng huy hiệu trang web để thu hút sự ủng hộ từ cộng đồng cho buổi ra mắt Toolify của bạn. Chúng dễ dàng nhúng vào trang chủ hoặc chân trang của bạn.

Light
Neutral
Dark
Zeriux Labs: Tổ chức phi lợi nhuận dựa trên AI giải quyết các thách thức toàn cầu với đổi mới có đạo đức và công nghệ.
Sao chép mã nhúng
Cài đặt thế nào?