GPT-Prompter

5
0 bài đánh giá
bộ sưu tập 0
Giới thiệu công cụ:
Tiện ích mở rộng Chrome giúp truy cập dễ dàng vào GPT-3/4 và API ChatGPT.
Thời gian thu thập:
Mar 07 2023
Lưu lượng truy cập hàng tháng:
--
Phương tiện truyền thông xã hội và email:
GPT-Prompter Thông tin sản phẩm

GPT-Prompter là gì?

GPT-Prompter là một tiện ích mở rộng Chrome cho phép người dùng tận dụng khả năng của GPT-3, GPT-4 và API ChatGPT trực tiếp từ bất kỳ trang web nào. Nó loại bỏ sự cần thiết phải điều hướng đến trang web của OpenAI hoặc sử dụng các trung gian, cung cấp một cách tiện lợi và tiết kiệm chi phí để sử dụng các mô hình GPT. Tiện ích mở rộng này cung cấp các dấu nhắc tùy chỉnh có sẵn, các cuộc hội thoại và một giao diện giống như sân chơi để truy cập nhanh chóng và dễ dàng vào các chức năng của GPT.

Làm cách nào để sử dụng GPT-Prompter?

Cài đặt tiện ích mở rộng GPT-Prompter trên Chrome. Sau khi cài đặt, bạn có thể chọn văn bản trên bất kỳ trang web nào và sử dụng tiện ích để áp dụng các dấu nhắc có sẵn hoặc tạo dấu nhắc tùy chỉnh để tương tác với GPT-3/4 và API ChatGPT.

Các tính năng cốt lõi của GPT-Prompter

Giải thích nhanh chóng văn bản đã chọn bằng GPT-3/4 và API ChatGPT

Các dấu nhắc và cuộc hội thoại tùy chỉnh có sẵn

Giao diện giống như sân chơi để sử dụng nhanh chóng

Truy cập trực tiếp từ bất kỳ trang web nào

Trường hợp sử dụng của GPT-Prompter

#1

Giải thích nhanh chóng văn bản đã chọn trên một trang web

#2

Tạo nội dung bằng cách sử dụng các dấu nhắc có sẵn

#3

Tham gia vào các cuộc hội thoại với các mô hình GPT

#4

Thử nghiệm với các dấu nhắc tùy chỉnh trong môi trường sân chơi

Câu hỏi thường gặp từ GPT-Prompter

GPT-Prompter là gì?

GPT-Prompter hoạt động như thế nào?

GPT-Prompter Bài đánh giá (0)

5 điểm trên 5 điểm
Bạn có đề xuất GPT-Prompter không? Để lại nhận xét
0/10000

Phân tích của GPT-Prompter

GPT-Prompter Phân tích lưu lượng truy cập trang web

lưu lượng truy cập trang web mới nhất

Monthly Visits
--
thời gian truy cập trung bình
00:00:00
trang mỗi lượt truy cập
0.00
Tỷ lệ thoát
0.00%
Dec 2022 - Sep 2026 Tất cả lưu lượng truy cập trang web

Lắng nghe mạng xã hội

GPT-Prompter Khởi chạy nhúng

Sử dụng huy hiệu trang web để thu hút sự ủng hộ từ cộng đồng cho buổi ra mắt Toolify của bạn. Chúng dễ dàng nhúng vào trang chủ hoặc chân trang của bạn.

Light
Neutral
Dark
GPT-Prompter: Tiện ích mở rộng Chrome giúp truy cập dễ dàng vào GPT-3/4 và API ChatGPT.
Sao chép mã nhúng
Cài đặt thế nào?

Nội dung khác về GPT-Prompter

12 tiện ích mở rộng cần thiết cho trải nghiệm ChatGPT tối ưu nhất

Được đăng vào Tháng tư 29 2024 bởi Carlisle

Nâng cao Hành trình ChatGPT của Bạn: Khám phá 12 Tiện ích Mở rộng Chrome Không thể thiếu!