HelloDay.ai

5
0 bài đánh giá
bộ sưu tập 0
Giới thiệu công cụ:
HelloDay.AI là một nền tảng sáng tạo được thiết kế cho các trường đại học, trường học và doanh nghiệp để biến đổi cách sinh viên và nhân viên bắt đầu hành trình của họ.
Thời gian thu thập:
Nov 04 2025
Lưu lượng truy cập hàng tháng:
--
Phương tiện truyền thông xã hội và email:
--
HelloDay.ai Thông tin sản phẩm

HelloDay.ai là gì?

Lợi ích chính Tiết kiệm chi phí: Giảm chi phí định hướng và đào tạo lên đến 99% Tăng cường sự tương tác: Tương tác với sinh viên và nhân viên thông qua hỏi đáp thông minh và tương tác trực tiếp Thông tin tự động: Tự động xây dựng cơ sở tri thức và theo dõi sự tham gia Khả năng tiếp cận toàn cầu: Hỗ trợ hơn 20 ngôn ngữ cho định hướng toàn cầu thực sự Tính năng Nhân vật AI cung cấp hướng dẫn cá nhân hóa và hỏi đáp Trải nghiệm định hướng tương tác, đa ngôn ngữ và theo thời gian thực Thay thế các tài liệu PDF tĩnh bằng các cuộc trò chuyện động Lợi thế Thông minh hơn: Trải nghiệm định hướng dựa trên AI Nhanh hơn: Giảm chi phí và tăng hiệu quả Thú vị hơn: Trải nghiệm tương tác và cá nhân hóa cho sinh viên và nhân viên Khả năng tiếp cận Có thể truy cập bất cứ lúc nào, ở bất kỳ đâu Hỗ trợ khán giả toàn cầu với hơn 20 ngôn ngữ

Làm cách nào để sử dụng HelloDay.ai?

Đăng ký tại https://helloday.ai và tạo dự án định hướng hoặc định hướng của bạn. Chọn mẫu của bạn – chọn từ định hướng sinh viên, định hướng nhân viên hoặc các mô-đun đào tạo. Thêm nội dung của bạn – tải lên văn bản, video hoặc slide bạn muốn nhân vật AI của bạn trình bày. Tùy chỉnh hướng dẫn AI của bạn – chọn nhân vật, giọng nói và ngôn ngữ ưa thích. Xuất bản và chia sẻ – tạo liên kết duy nhất hoặc nhúng vào cổng thông tin trường học hoặc công ty của bạn. Theo dõi sự tham gia – theo dõi sự tham gia, câu hỏi và phản hồi trong thời gian thực. 💡 Mẹo: Sử dụng HelloDay.AI để thay thế các video định hướng dài bằng những trải nghiệm AI tương tác, đa ngôn ngữ để chào đón và đào tạo sinh viên hoặc nhân viên mới của bạn – tự động.

Các tính năng cốt lõi của HelloDay.ai

Trợ lý định hướng AI – Các nhân vật AI tương tác hướng dẫn sinh viên hoặc nhân viên mới qua các hành trình định hướng cá nhân hóa.

Trải nghiệm đa ngôn ngữ – Hỗ trợ nhiều ngôn ngữ để thu hút người dùng toàn cầu một cách liền mạch.

Hỏi đáp tự động – AI trả lời theo thời gian thực các câu hỏi thường gặp về định hướng hoặc onboarding.

Mô-đun tương tác – Kết hợp video, slide và quiz để học tập tự-paced thú vị.

Bảng phân tích – Theo dõi sự tham gia, tỷ lệ hoàn thành và phản hồi của người dùng.

Tích hợp dễ dàng – Nhúng vào các trang web, nền tảng LMS, hoặc intranet công ty chỉ với một liên kết.

Hiệu quả về chi phí và thời gian – Tiết kiệm lên đến 80% chi phí định hướng trong khi cải thiện sự hài lòng của người dùng.

Trường hợp sử dụng của HelloDay.ai

#1

Các trường đại học và cao đẳng – Định hướng sinh viên mới và định hướng trong khuôn viên AI.

#2

Chương trình quốc tế – Hỗ trợ đa ngôn ngữ cho sinh viên toàn cầu và chương trình trao đổi.

#3

Các trường học và trung tâm đào tạo – Giới thiệu nhân viên hoặc giáo viên mới qua điều chỉnh tương tác.

#4

Công ty và doanh nghiệp – Tối ưu hóa định hướng nhân viên và đào tạo văn hóa.

#5

Nhóm làm việc từ xa – Tạo trải nghiệm định hướng đồng nhất trên các nơi làm việc phân tán.

HelloDay.ai Bài đánh giá (0)

5 điểm trên 5 điểm
Bạn có đề xuất HelloDay.ai không? Để lại nhận xét
0/10000

Giá của HelloDay.ai

$9.9 /Tháng

Để biết mức giá mới nhất, vui lòng truy cập liên kết này: https://www.helloday.ai/pricing

Phân tích của HelloDay.ai

HelloDay.ai Phân tích lưu lượng truy cập trang web

lưu lượng truy cập trang web mới nhất

Monthly Visits
--
thời gian truy cập trung bình
00:00:00
trang mỗi lượt truy cập
0.00
Tỷ lệ thoát
0.00%
Jul 2025 - Jun 2026 Tất cả lưu lượng truy cập trang web

Từ khóa hàng đầu

Keyword
Traffic
Cost Per Click
heroday
--
firstday ai
--
$ 0.89
tooladay
--
$ 0.42

Lắng nghe mạng xã hội

HelloDay.ai Khởi chạy nhúng

Sử dụng huy hiệu trang web để thu hút sự ủng hộ từ cộng đồng cho buổi ra mắt Toolify của bạn. Chúng dễ dàng nhúng vào trang chủ hoặc chân trang của bạn.

Light
Neutral
Dark
HelloDay.ai: HelloDay.AI là một nền tảng sáng tạo được thiết kế cho các trường đại học, trường học và doanh nghiệp để biến đổi cách sinh viên và nhân viên bắt đầu hành trình của họ.
Sao chép mã nhúng
Cài đặt thế nào?