So sánh MasterCoding với Caveman, sự khác biệt giữa MasterCoding và Caveman là gì?








MasterCoding - Competitive coding platform for developers to improve skills, compete with others, and track progress in real-time coding challenges
Trang đích MasterCoding

One command wraps Claude Code, Codex, Hermes, and more with a local proxy that compresses logs, tool output, and files before every provider call. In a pinned 54-run benchmark: 33.2% fewer input tokens with 18/18 correctness checks. Caveman can also run any existing agent skill with ~70% fewer tokens by loading text as images. Built on an open-source ecosystem with 97K+ GitHub stars.
Trang đích Caveman


| Thể loại | Công cụ Phát triển AI, AI Huấn luyện, Mô hình AI |
| Trang web MasterCoding | https://www.mastercoding.site?utm_source=toolify |
| Thời gian đã thêm | Bước đều 26 2025 |
| Giá MasterCoding | -- |
| Thể loại | Công cụ Phát triển AI, Đại lý AI, AI Giám Sát, Công cụ Năng suất AI |
| Trang web Caveman | https://caveman.so?utm_source=toolify |
| Thời gian đã thêm | Tháng tám 17 2026 |
| Giá Caveman | -- |
Sign up, create a developer profile with your skills and preferences, browse available coding challenges or get matched automatically, and then write code and submit solutions to climb the global leaderboard.
Install the free Claude Code skill with the provided shell command, or install Caveman Code and Cavemem with npm. For local proxy optimization, run an existing agent through the Caveman wrapper, such as `caveman claude`. Users can optionally create a free account for cloud synchronization and dashboard access, or join the waitlist for hosted gateway and team features.
Xin lỗi, không có dữ liệu
$0
One-seat local wrap, MIT skill and extension, local inferred savings, optional free account and cloud sync, and token-count telemetry only.
$29 per month
One seat with the local wrap and hosted gateway, synced savings dashboard, 50 million optimized tokens per week, and no gainshare.
$349 per month
10 seats included, additional seats at $29 each, eval-gated rollout, automatic rollback, receipt export, Ed25519 verification, projects, and $0.75 per million tokens beyond the plan.
Custom
Planned platform floor plus gainshare on verified savings, with SSO, RBAC, audit logs, on-premise or BYOC deployment, OEM embedding, and planned provider-invoice reconciliation.
MasterCoding là trang có lượt truy cập hàng tháng 0 và thời lượng lượt truy cập trung bình 00:00:00. MasterCoding có Trang trên mỗi lượt truy cập là 0.00 và tỷ lệ thoát là 0.00%.
| Truy cập hàng tháng | 0 |
| Thời lượng trung bình·lượt truy cập | 00:00:00 |
| trang mỗi lượt truy cập | 0.00 |
| Tỷ lệ thoát | 0.00% |
Caveman là trang có lượt truy cập hàng tháng 54.1K và thời lượng lượt truy cập trung bình 00:01:16. Caveman có Trang trên mỗi lượt truy cập là 1.69 và tỷ lệ thoát là 58.64%.
| Truy cập hàng tháng | 54.1K |
| Thời lượng trung bình·lượt truy cập | 00:01:16 |
| trang mỗi lượt truy cập | 1.69 |
| Tỷ lệ thoát | 58.64% |
Xin lỗi, không có dữ liệu
The top 5 countries/regions for Caveman are:United States 39.00%, India 27.21%, Turkey 6.44%, Brazil 4.69%, South Korea 3.84%
![]() | 39.00% |
| 27.21% | |
| 6.44% | |
![]() | 4.69% |
![]() | 3.84% |
6 nguồn lưu lượng truy cập chính vào MasterCoding là:thư 0, vs_sourcesGenAi 0, trực tiếp 0, vs_sourcesAffiliate 0, Liên kết bên ngoài 0, vs_sourcesDisplayAds 0, vs_sourcesSearchPaid 0, vs_sourcesSocialPaid 0, vs_sourcesSearchOrganic 0, vs_sourcesSocialOrganic 0
thư | 0 |
vs_sourcesGenAi | 0 |
trực tiếp | 0 |
vs_sourcesAffiliate | 0 |
Liên kết bên ngoài | 0 |
vs_sourcesDisplayAds | 0 |
vs_sourcesSearchPaid | 0 |
vs_sourcesSocialPaid | 0 |
vs_sourcesSearchOrganic | 0 |
vs_sourcesSocialOrganic | 0 |
6 nguồn lưu lượng truy cập chính vào Caveman là:trực tiếp 82.69%, vs_sourcesSearchOrganic 10.92%, Liên kết bên ngoài 5.35%, vs_sourcesSocialOrganic 0.77%, thư 0.28%, vs_sourcesGenAi 0.00%, vs_sourcesAffiliate 0.00%, vs_sourcesDisplayAds 0.00%, vs_sourcesSearchPaid 0.00%, vs_sourcesSocialPaid 0.00%
trực tiếp | 82.69% |
vs_sourcesSearchOrganic | 10.92% |
Liên kết bên ngoài | 5.35% |
vs_sourcesSocialOrganic | 0.77% |
thư | 0.28% |
vs_sourcesGenAi | 0.00% |
vs_sourcesAffiliate | 0.00% |
vs_sourcesDisplayAds | 0.00% |
vs_sourcesSearchPaid | 0.00% |
vs_sourcesSocialPaid | 0.00% |
Caveman có thể phổ biến hơn một chút so với MasterCoding. Như bạn có thể thấy, MasterCoding có 0 lượt truy cập hàng tháng, trong khi Caveman có 54.1K lượt truy cập hàng tháng. Vì vậy, nhiều người chọn Caveman hơn. Vì vậy, khả năng cao là mọi người sẽ giới thiệu Caveman nhiều hơn trên các nền tảng xã hội.
MasterCoding có Thời lượng lượt truy cập trung bình là 00:00:00, trong khi Caveman có Thời lượng lượt truy cập trung bình là 00:01:16. Ngoài ra, MasterCoding có một trang trên mỗi lượt truy cập là 0.00 và Tỷ lệ thoát là 0.00%. Caveman có một trang trên mỗi lượt truy cập là 1.69 và Tỷ lệ thoát là 58.64%.
Người dùng chính của Caveman là United States, India, Turkey, Brazil, South Korea, với phân phối như sau: 39.00%, 27.21%, 6.44%, 4.69%, 3.84%.