LLMOps.Space

5
0 bài đánh giá
bộ sưu tập 0
Giới thiệu công cụ:
Một cộng đồng toàn cầu cho những người thực hành LLM với các tài nguyên và thảo luận.
Thời gian thu thập:
Jul 24 2023
Lưu lượng truy cập hàng tháng:
--
Phương tiện truyền thông xã hội và email:
--
LLMOps.Space Thông tin sản phẩm

LLMOps.Space là gì?

LLMOps.Space là một cộng đồng toàn cầu dành cho những người thực hành và đam mê LLM. Nó bao gồm danh sách có chọn lọc các công ty LLMOps, các mô-đun LLM mã nguồn mở, tài nguyên giáo dục, tin tức tài trợ và nhiều hơn nữa. Cộng đồng tập trung vào nội dung, thảo luận và sự kiện xoay quanh việc triển khai LLM vào sản xuất.

Làm cách nào để sử dụng LLMOps.Space?

Bắt đầu bằng cách tham gia máy chủ Discord của LLMOps và giới thiệu bản thân. Khám phá các tài nguyên đã được cung cấp, chẳng hạn như danh sách các Công ty & Sản phẩm LLMOps, Các buổi nói chuyện & Trình diễn sắp tới, và Tài liệu giáo dục.

Các tính năng cốt lõi của LLMOps.Space

Danh sách có chọn lọc các công ty và sản phẩm LLMOps

Tài nguyên giáo dục cho việc triển khai LLM

Tin tức tài trợ liên quan đến LLM

Thảo luận và sự kiện cộng đồng

Trường hợp sử dụng của LLMOps.Space

#1

Khám phá các công cụ và công ty LLMOps

#2

Tìm hiểu về các thực hành tốt nhất trong triển khai LLM

#3

Kết nối với các chuyên gia LLM khác

#4

Cập nhật tin tức tài trợ liên quan đến LLM

Câu hỏi thường gặp từ LLMOps.Space

LLMOps.Space là gì?

Làm thế nào để bắt đầu với LLMOps.Space?

LLMOps.Space Bài đánh giá (0)

5 điểm trên 5 điểm
Bạn có đề xuất LLMOps.Space không? Để lại nhận xét
0/10000

Phân tích của LLMOps.Space

LLMOps.Space Phân tích lưu lượng truy cập trang web

lưu lượng truy cập trang web mới nhất

Monthly Visits
--
thời gian truy cập trung bình
00:00:00
trang mỗi lượt truy cập
1.04
Tỷ lệ thoát
38.08%
May 2023 - Jun 2026 Tất cả lưu lượng truy cập trang web

dòng chảy địa lý

Top 3 Regions

Russia
54.20%
United States
33.47%
India
12.33%
May 2023 - Jun 2026 chỉ máy tính để bàn

Từ khóa hàng đầu

Keyword
Traffic
Cost Per Click
space llm
--
llmops
6.3K
$ 2.67
llm area
--
oaps discord
--
socae llm
--

Lắng nghe mạng xã hội

LLMOps.Space Khởi chạy nhúng

Sử dụng huy hiệu trang web để thu hút sự ủng hộ từ cộng đồng cho buổi ra mắt Toolify của bạn. Chúng dễ dàng nhúng vào trang chủ hoặc chân trang của bạn.

Light
Neutral
Dark
LLMOps.Space: Một cộng đồng toàn cầu cho những người thực hành LLM với các tài nguyên và thảo luận.
Sao chép mã nhúng
Cài đặt thế nào?

Nội dung khác về LLMOps.Space

15 Mẹo Cần Thiết Cho Việc Đào Tạo LLM Hiệu Quả Trong Năm 2023

Được đăng vào Có thể 22 2024 bởi Genevieve

Đào tạo Master LLM: 15 Mẹo Chuyên Gia để Thành Công trong năm 2023!

8 Mẹo Cần Thiết để Triển Khai LLM Ops Thành Công

Được đăng vào Có thể 22 2024 bởi Lucy

Master LLM Ops Deployment: 8 Bí Quyết Quan Trọng Để Thành Công