TheWordsmith.ai

5
0 bài đánh giá
bộ sưu tập 0
Giới thiệu công cụ:
Nền tảng nội dung AI cho SEO, tính nhất quán của thương hiệu và cải thiện nội dung.
Thời gian thu thập:
Nov 23 2023
Lưu lượng truy cập hàng tháng:
--
Phương tiện truyền thông xã hội và email:
--
TheWordsmith.ai Thông tin sản phẩm

TheWordsmith.ai là gì?

TheWordsmith.ai là một nền tảng tạo nội dung AI tập trung vào chất lượng và tính nhất quán của thương hiệu. Nó cung cấp các công cụ cho việc tạo nội dung SEO, phân tích và cải thiện, nghiên cứu từ khóa và liên kết nội bộ. Nó cũng cung cấp một tính năng Custom GPT để đảm bảo giọng điệu và thông điệp nhất quán.

Làm cách nào để sử dụng TheWordsmith.ai?

Sử dụng TheWordsmith.ai để tạo nội dung SEO, phân tích nội dung hiện có để cải thiện, thực hiện nghiên cứu từ khóa và tạo ý tưởng nội dung. Đào tạo một Custom GPT với DNA công ty và thương hiệu của bạn để có thông điệp nhất quán.

Các tính năng cốt lõi của TheWordsmith.ai

Người viết bài SEO AI

Gợi ý cải thiện nội dung SEO

Nghiên cứu từ khóa

Liên kết nội bộ tự động

Custom GPT cho tính nhất quán của thương hiệu

Công cụ phân phối nội dung

Trường hợp sử dụng của TheWordsmith.ai

#1

Tạo bài viết blog tối ưu hóa SEO

#2

Cải thiện nội dung không đạt hiệu suất

#3

Tạo nội dung mạng xã hội từ các bài viết SEO

#4

Duy trì giọng điệu thương hiệu nhất quán trong tất cả nội dung

Câu hỏi thường gặp từ TheWordsmith.ai

Tính năng Custom GPT là gì?

TheWordsmith đảm bảo tính riêng tư dữ liệu như thế nào?

Quy trình Human-in-the-loop là gì?

TheWordsmith.ai Bài đánh giá (0)

5 điểm trên 5 điểm
Bạn có đề xuất TheWordsmith.ai không? Để lại nhận xét
0/10000

Giá của TheWordsmith.ai

Tạo nội dung SEO

$0.00

Người viết bài SEO AI tiên tiến nhất và gợi ý cải thiện nội dung SEO. Bài viết SEO và báo cáo cải thiện nội dung với giá 3 đô la mỗi cái (tín dụng theo từng lượt sử dụng). Nhận 3 tín dụng miễn phí khi bạn bắt đầu.

Truy cập All-Access Tiêu chuẩn

$29.99

Truy cập liên tục vào người viết bài SEO AI tiên tiến nhất và gợi ý cải thiện nội dung SEO với các tín dụng theo từng lượt sử dụng. Nghiên cứu từ khóa tích hợp, với hỗ trợ cho các truy vấn ngôn ngữ tự nhiên. 20+ mẫu nội dung không phức tạp cho các nhu cầu viết bản sao khác.

Doanh nghiệp, Nhóm và Hợp tác

Tùy chỉnh

Tất cả các tính năng của nền tảng từ Truy cập All-Access Tiêu chuẩn. Liên kết nội bộ tự động sử dụng cơ sở dữ liệu RAG (Tạo sinh tăng cường) riêng của các nội dung đã xuất bản. Chia sẻ các Custom GPT cho quản lý và tính nhất quán thương hiệu.

Tự phục vụ

$59.99

Theo bài viết lên đến 2000 từ. Được mua theo nhóm 5 bài viết. Sử dụng TheWordsmith để tạo bài viết của bạn. Gửi nhóm 5 bài viết do AI viết cho biên tập và hoàn thiện bởi chuyên gia viết bài SEO và nhận lại trong 5 ngày.

Mang AI của riêng bạn

$64.99

Theo bài viết lên đến 2000 từ. Được mua theo nhóm 5 bài viết. Sử dụng công cụ AI của bạn để tạo bài viết. Quy trình và sản phẩm giống như Tự phục vụ.

Quản lý hoàn toàn

Tùy chỉnh

Được điều chỉnh theo nhu cầu của bạn. Chỉ cần cho chúng tôi biết từ khóa/titles hoặc briefs nội dung và chúng tôi sẽ xử lý phần còn lại. Quá trình tạo nội dung được quản lý từ đầu đến cuối bởi đội ngũ của chúng tôi.

Để biết mức giá mới nhất, vui lòng truy cập liên kết này: https://www.thewordsmith.ai/pricing

Phân tích của TheWordsmith.ai

TheWordsmith.ai Phân tích lưu lượng truy cập trang web

lưu lượng truy cập trang web mới nhất

Monthly Visits
--
thời gian truy cập trung bình
00:00:00
trang mỗi lượt truy cập
1.28
Tỷ lệ thoát
36.67%
Aug 2023 - Sep 2026 Tất cả lưu lượng truy cập trang web

Nguồn lưu lượng truy cập trang web

trực tiếp
39.14%
SearchOrganic
30.32%
Liên kết bên ngoài
10.34%
SocialOrganic
5.31%
DisplayAds
4.44%
thư
3.55%
Affiliate
2.79%
SearchPaid
1.72%
GenAi
1.57%
SocialPaid
0.83%
Aug 2023 - Sep 2026 Chỉ dành cho máy tính để bàn toàn cầu

Từ khóa hàng đầu

Keyword
Traffic
Cost Per Click
page speed
139.5K
$ 1.41
url meaning
16.8K
$ 1.03
what is cpm
8.4K
$ 1.72
what is a url
8.3K
$ 1.24
acv meaning
7.6K
$ 10.28

Lắng nghe mạng xã hội

TheWordsmith.ai Khởi chạy nhúng

Sử dụng huy hiệu trang web để thu hút sự ủng hộ từ cộng đồng cho buổi ra mắt Toolify của bạn. Chúng dễ dàng nhúng vào trang chủ hoặc chân trang của bạn.

Light
Neutral
Dark
TheWordsmith.ai: Nền tảng nội dung AI cho SEO, tính nhất quán của thương hiệu và cải thiện nội dung.
Sao chép mã nhúng
Cài đặt thế nào?