So sánh Commit với Edra, sự khác biệt giữa Commit và Edra là gì?








Trang đích Commit

Trang đích Edra


| Thể loại | Đại lý AI, Công việc AI, AI Tuyển dụng, AI Copilot, Trợ Lý AI |
| Trang web Commit | https://commit.dev?utm_source=toolify |
| Thời gian đã thêm | Bước đều 10 2024 |
| Giá Commit | -- |
| Thể loại | Đại lý AI, AI Quản Lý Tri Thức, Kho kiến thức AI, Quy Trình AI |
| Trang web Edra | https://edra.ai?utm_source=toolify |
| Thời gian đã thêm | Tháng tám 26 2026 |
| Giá Edra | -- |
Join the beta program to access Commit's AI Talent Agent, which will find and apply to jobs that match your developer profile. You can also use the platform to connect with other engineers and participate in the community.
Book a demo or start a zero-setup pilot by providing a cut of your existing business data. Edra analyzes tickets, logs, messages, and connected source systems to discover how your processes operate. Within approximately one week, it presents an organized view of your processes as executable knowledge that AI agents can use for automation.
Commit là trang có lượt truy cập hàng tháng 0 và thời lượng lượt truy cập trung bình 00:00:00. Commit có Trang trên mỗi lượt truy cập là 0.00 và tỷ lệ thoát là 0.00%.
| Truy cập hàng tháng | 0 |
| Thời lượng trung bình·lượt truy cập | 00:00:00 |
| trang mỗi lượt truy cập | 0.00 |
| Tỷ lệ thoát | 0.00% |
Edra là trang có lượt truy cập hàng tháng 22.8K và thời lượng lượt truy cập trung bình 00:01:30. Edra có Trang trên mỗi lượt truy cập là 1.53 và tỷ lệ thoát là 41.75%.
| Truy cập hàng tháng | 22.8K |
| Thời lượng trung bình·lượt truy cập | 00:01:30 |
| trang mỗi lượt truy cập | 1.53 |
| Tỷ lệ thoát | 41.75% |
Xin lỗi, không có dữ liệu
The top 5 countries/regions for Edra are:United States 54.24%, India 14.87%, United Kingdom 12.58%, Vietnam 8.26%, Spain 3.63%
![]() | 54.24% |
| 14.87% | |
![]() | 12.58% |
| 8.26% | |
![]() | 3.63% |
6 nguồn lưu lượng truy cập chính vào Commit là:thư 0, vs_sourcesGenAi 0, trực tiếp 0, vs_sourcesAffiliate 0, Liên kết bên ngoài 0, vs_sourcesDisplayAds 0, vs_sourcesSearchPaid 0, vs_sourcesSocialPaid 0, vs_sourcesSearchOrganic 0, vs_sourcesSocialOrganic 0
thư | 0 |
vs_sourcesGenAi | 0 |
trực tiếp | 0 |
vs_sourcesAffiliate | 0 |
Liên kết bên ngoài | 0 |
vs_sourcesDisplayAds | 0 |
vs_sourcesSearchPaid | 0 |
vs_sourcesSocialPaid | 0 |
vs_sourcesSearchOrganic | 0 |
vs_sourcesSocialOrganic | 0 |
6 nguồn lưu lượng truy cập chính vào Edra là:trực tiếp 43.86%, Liên kết bên ngoài 31.59%, vs_sourcesSearchOrganic 17.56%, vs_sourcesSocialOrganic 6.45%, thư 0.54%, vs_sourcesGenAi 0.00%, vs_sourcesAffiliate 0.00%, vs_sourcesDisplayAds 0.00%, vs_sourcesSearchPaid 0.00%, vs_sourcesSocialPaid 0.00%
trực tiếp | 43.86% |
Liên kết bên ngoài | 31.59% |
vs_sourcesSearchOrganic | 17.56% |
vs_sourcesSocialOrganic | 6.45% |
thư | 0.54% |
vs_sourcesGenAi | 0.00% |
vs_sourcesAffiliate | 0.00% |
vs_sourcesDisplayAds | 0.00% |
vs_sourcesSearchPaid | 0.00% |
vs_sourcesSocialPaid | 0.00% |
Edra có thể phổ biến hơn một chút so với Commit. Như bạn có thể thấy, Commit có 0 lượt truy cập hàng tháng, trong khi Edra có 22.8K lượt truy cập hàng tháng. Vì vậy, nhiều người chọn Edra hơn. Vì vậy, khả năng cao là mọi người sẽ giới thiệu Edra nhiều hơn trên các nền tảng xã hội.
Commit có Thời lượng lượt truy cập trung bình là 00:00:00, trong khi Edra có Thời lượng lượt truy cập trung bình là 00:01:30. Ngoài ra, Commit có một trang trên mỗi lượt truy cập là 0.00 và Tỷ lệ thoát là 0.00%. Edra có một trang trên mỗi lượt truy cập là 1.53 và Tỷ lệ thoát là 41.75%.
Người dùng chính của Edra là United States, India, United Kingdom, Vietnam, Spain, với phân phối như sau: 54.24%, 14.87%, 12.58%, 8.26%, 3.63%.