Thinkstack AI

5
0 bài đánh giá
bộ sưu tập 0
Giới thiệu công cụ:
Nền tảng để xây dựng chatbot AI tùy chỉnh sử dụng dữ liệu của bạn với tích hợp dễ dàng.
Thời gian thu thập:
Mar 08 2024
Lưu lượng truy cập hàng tháng:
25.3K
Phương tiện truyền thông xã hội và email:
Thinkstack AI Thông tin sản phẩm

Thinkstack AI là gì?

Thinkstack AI là một nền tảng cho phép người dùng tạo ra chatbot AI tùy chỉnh sử dụng dữ liệu của chính họ. Người dùng có thể thêm URL trang web hoặc tải lên PDF để đào tạo chatbot của mình. Nền tảng hỗ trợ tùy chỉnh diện mạo và tông giọng để phù hợp với thương hiệu và hỗ trợ nhiều ngôn ngữ. Một mã nhúng đơn giản cho phép người dùng khởi chạy chatbot trên trang web của mình để hỗ trợ khách hàng và bán hàng. Các tác nhân Thinkstack AI có thể thực hiện các nhiệm vụ nhiều bước tự động và tích hợp với các hệ thống kinh doanh như CRM, ERP, Zapier và API bên ngoài.

Làm cách nào để sử dụng Thinkstack AI?

Để tạo chatbot với Thinkstack, hãy tải lên các tệp dữ liệu của bạn, đào tạo mô hình AI, tùy chỉnh diện mạo và hành vi của chatbot, sau đó triển khai chatbot bằng cách sử dụng mã nhúng đơn giản.

Các tính năng cốt lõi của Thinkstack AI

Tạo chatbot AI tùy chỉnh

Đào tạo dựa trên dữ liệu (URL, PDF, CSV, Q&A)

Hỗ trợ nhiều ngôn ngữ (hơn 90 ngôn ngữ)

Tích hợp với CRM, API và các công cụ như Zapier & Google Drive

Tính năng chuyển tiếp đến con người

Hành động và Tự động hóa

Trường hợp sử dụng của Thinkstack AI

#1

Tạo và đủ điều kiện khách hàng tiềm năng

#2

Hỗ trợ bán hàng thương mại điện tử

#3

Hỗ trợ bệnh nhân trong y tế

#4

Dịch vụ khách hàng trong SaaS

#5

Hỗ trợ ngân hàng

#6

Mua sắm cá nhân hóa trong bán lẻ

#7

Dịch vụ concierge trong khách sạn

Câu hỏi thường gặp từ Thinkstack AI

Tác nhân AI là gì và Thinkstack hỗ trợ nó như thế nào?

Có gói miễn phí không?

Mẫu AI nào tôi có thể sử dụng với Thinkstack?

Những ngôn ngữ nào mà trình tạo chatbot của Thinkstack hỗ trợ?

Tính năng chuyển tiếp đến con người hoạt động như thế nào trong Thinkstack?

Thinkstack AI Bài đánh giá (0)

5 điểm trên 5 điểm
Bạn có đề xuất Thinkstack AI không? Để lại nhận xét
0/10000

Giá của Thinkstack AI

Miễn phí

0 đô la

1 Chatbot, 50 tín dụng tin nhắn, 500,000 ký tự, 1 người dùng, 50 liên kết/tháng, Tài liệu không giới hạn

Cơ bản

16 đô la mỗi tháng

1 Chatbot, 3000 tín dụng tin nhắn hàng tháng, 12,000,000 ký tự, 1 người dùng, 500 liên kết/tháng, Tài liệu không giới hạn

Pro

90 đô la mỗi tháng

5 Chatbots, 15000 tín dụng tin nhắn hàng tháng, 15,000,000 ký tự mỗi bot, 3 người dùng, 5000 liên kết/tháng, Chuyển tiếp đến con người, Hành động & Ý định AI, Tích hợp Whatsapp & Slack

Ultra

299 đô la mỗi tháng

10 Chatbots, Tín dụng tin nhắn không giới hạn (30K đầu tiên miễn phí và sau đó không giới hạn với khóa Open AI của bạn), 25,000,000 ký tự mỗi chatbot, 5 người dùng, 10000 liên kết/tháng, Gỡ bỏ Powered by Thinkstack, Quản lý Khách hàng Được chỉ định, Hỗ trợ tùy chỉnh

Để biết mức giá mới nhất, vui lòng truy cập liên kết này: https://www.thinkstack.ai/pricing.html

Phân tích của Thinkstack AI

Thinkstack AI Phân tích lưu lượng truy cập trang web

lưu lượng truy cập trang web mới nhất

Monthly Visits
25.3K
thời gian truy cập trung bình
00:00:21
trang mỗi lượt truy cập
2.99
Tỷ lệ thoát
37.95%
Dec 2023 - May 2026 Tất cả lưu lượng truy cập trang web

dòng chảy địa lý

Top 5 Regions

United States
25.88%
Nigeria
11.94%
Russia
10.06%
India
6.76%
Brazil
4.38%
Dec 2023 - May 2026 chỉ máy tính để bàn

Từ khóa hàng đầu

Keyword
Traffic
Cost Per Click
thinkstack
--
$ 3.27
think stack
--
whats the nest ai model?
--
chatbot local smb
--
ai enterprise saas sales cycle run by agents
--

Lắng nghe mạng xã hội

Thinkstack AI Khởi chạy nhúng

Sử dụng huy hiệu trang web để thu hút sự ủng hộ từ cộng đồng cho buổi ra mắt Toolify của bạn. Chúng dễ dàng nhúng vào trang chủ hoặc chân trang của bạn.

Light
Neutral
Dark
Thinkstack AI: Nền tảng để xây dựng chatbot AI tùy chỉnh sử dụng dữ liệu của bạn với tích hợp dễ dàng.
Sao chép mã nhúng
Cài đặt thế nào?